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PICHA ZIKIONESHA  MANDHARI TOFAUTI YA FUKWE YA MGAO  

Uk. 2 
SEKTA YA UVUVI NA UTALII 

Print to PDF without this message by purchasing novaPDF (http://www.novapdf.com/)

http://www.novapdf.com/
http://www.novapdf.com/


 

 

Uk. 3 

BONDE LA MAHURUNGA MAHSUSI KWA UWEKEZAJI 
WA  KILIMO  

Kitengo cha Habari na Uhusiano Mtwara DC 

Print to PDF without this message by purchasing novaPDF (http://www.novapdf.com/)

http://www.novapdf.com/
http://www.novapdf.com/


 

 

Uk. 4 

Picha Mbalimbali: 
Eneo la Hekta 
2800 La Kitere 
likionesha Miun-
dombinu ya 
Bwawa na 
Mifereji 
inayoweza ku-
tumika katika 
Uwekezaji wa 
Kilimo cha Um-
wagiliaji. 

SEKTA YA KILIMO CHA UMWAGILIAJI 
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ENEO LA UWEKEZAJI SEKTA YA VIWANDA MSIJUTE 
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Eneo la kituo cha Mifugo  RUDIPE 

katika Kata ya Mbawala, kina 

ukubwa wa Hekta 10,000 

Eneo hili ni zuri kwa uwekezaji 

wa Mifugo na Viwanda vya Usindi-

kaji wa mazao yanayotokana na 

Mifugo au Kilimo. 

UWEKEZAJI KWA VIWANDA VYA USINDIKAJI MAZAO YA MIFUGO NA KILIMO 
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