JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
COFIZI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA

TANGAZO LA ZABUNI.
05/06/2017
Mkurugenzu mtendajl wa Halmashauri ya Wilaya Mtwara anakaribisha maombi kwa
wananchi ndani na - nje ya Mtwara wenye uwezo wa kuendesha kantini ombayo ipo
kwenye jengo la ofisi ya Halmashauri ya wilaya Mtwara:

e L ZABUNI NMO: LGA/N84/HO/2017-1R/NC/QD-LIENDECHATT WA LZAMTIMNY

© oA FALIRSA AR,
;MA Hagre s MWOMBAII

/\ncvm_h Kawa mtu binafsi kampuni, shlrlka au kikundi cha watu waliosajiriwa
Hsnerla
2.Awe na leseni ya biashara
3.Aonshe uzoefu wa kuendesha kantini.
4.Ataje watumishi na sifa zao
5.Ataje kiasi atakacholipa kwa mwezi.
6.Muda wa uwakala ni kuanzia tarehe 01/07/2017 hadi 30/06/2018
7.Ada ya maombi ni Tshs.100,000.00 amabyo italipwa kenye ofisi zetu za Halmshauri
ya Wilaya fMtwara ambayo hatarudishwa.Risiti halisi iambatanishwe na maombi.
8 Kuwepe ~gidhinkya klkherla kwa aili ya kuweka saini na kufanya makubaliano
Roweraf Titarmey Y.
JINSLXYAKUTUMA MAOMBI
Maombi yanatakiwa kutumwa kwenye bahasha iliyofungwa vizuri na kuandikwa
‘namba ya zabuni anayoomba na kutumwa kwa anuani ifuatayo:
Mkurugenzi-Mtendaji,
Halmashauii ya Wilaya Mtwara,
S.L.P-528,
MTWARA
Mwishc wa kupokea maombi ni saa 4.00 asubuhi siku ya tarehe 29 Juni, 2017 na
ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo.Waombaji wanaopenda kushiriki wana karibishwa.
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MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MTWARA
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFIST YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA

TANGAZO LA ZABUNI.
05/06/2017
Mkurugenzi . mtendajl wa Halmashauri ya Wilaya Mtwara anakaribisha maombi kwa
wananchi wenye uwezo kama ifuatavyo:

1.ZABUNI NO:LGA/084/HQ/2017-18/NS/1- KUKUSANYA USHURU WA SOKO
(Mahurunga)
MASHARTYI YA MWOMBAJI
1.Anaweza kuwa mtu binafsi kampuni,shirika au kikundi cha watu waliosajiriwa
kisheria.
2.Awe na mali isiyohamishika(mfano,nyumba,shamba au dhamana benkl)
3.Awe na nvenzo za kufanyia kazi.
4.Apate uthibitisho wa makazi kutoka kwa afisa Mtendaji wa kata .
5.Aoneshe kiasi atakacholipa Halmashauri kwa mwezi baada ya kufanya ukaguzi.
6.Gharama za ukusanyaji zitagharimiwa na muombaji mwenyewe.
7.Awe tayari kufuata sheria ndogo za Halmashauri katika ukusanyaji wa mapato.
8.Wakala atakaechaguliwa atatakiwa kulipa kila mwanzo wa mwenzi.
9.Muda wa uwakala ni kuanzia tarehe 01/07/2017 hadi 30/06/2018
10.Ada ya maombi ni Tshs.100,000.00 amabyo italipwa kenye ofisi zetu za Halmshauri
ya Wilaya Mtwara ambayo hatarudishwa.Risiti halisi iambatanishwe na maombi.
JINSI YA KUTUMA MAOMBI
Lol Yanaanva fUlunwa Kiveiiye bainashid HyOrtngwa vizdit Tia rudnuikwd
namba ya zabuni anayoomba na kutumwa kwa anuani ifuatayo:
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauti ya Wilaya Mtwara,
SLP 528,
MTWARA
Mwisho wa kupokea maombi ni saa 4.00 asubuhi siku ya tarehe 29 /06/ 2017 na
ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo.Waombaji wanaopenda kushiriki wana karibishwa.
Qs.Omari J.Kipanga
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MTWARA



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA

s

TANGAZO LA ZABUNI.

05/06/2017

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mtwara anakaribisha
maombi kwa wazabuni na Wakandarasi wenye uwezo popote nchini kwa ajili
ya kutoa huduma kwa mwaka wa fedha 2017/2018 kama zilivyoanishwa:-

ZABUNI NO:LG/084//HQ/2017-18/G/1 - UUZAJL WA MADAWA NA VIFAA TIBA
KWA  AJILL YA ZAHANATI NA VITUO
VYA AFYA

ZABUNI NO:LG/084/HQ/2017-18/W/1 - UJENZI NA UKARABATI WA MAJENGO
NA BARABARA

ZABUNI NO:LG/084/HQ/2017-18/W/2 - UJENZI NA UKARABATI WA MIRADI YA
MAJI

ZABUNI NO: LG/084/HQ/2017-18/G/2 -UCHAPAJI NYARAKA ZA OFISI NA
VIPEPERUSHI

PMASHARTI YA MWOMBAJI

1. Mwombaji awe na leseni hai ya biashara

2. Mwombaji awe na ofisi inayotambulika

3. Aeleze uzoefu wa kazi alizowahi kuzifanya

4. Usajili wa VAT/TIN - Awe amelipa kodi (tax clearance)

5. Kwa zabuni za uuzaji vifaa ataje bei ya kitu atakachouza (Unit price)
6. I\/Iuda wa zabuni utakuwa ni mwaka ambao utaishia 30 juni 2018

7. kuwepo na idhini ya kisheria kwa ajili ya kuweka sahihi na kufanya
makubaliano (Power of attorney)



8. Kwa zabuni ya ukarabati wa majengo na barabara
(i). Waombaji ni wale waliosajiliwa na Bodi ya Usajili wa Wakandarasi
sichini (C.R.B) wenye vyeti vya Ukandarasi wa Barabara (civil works
Contractors) au vyote kwa pamoja, majengo na Barabara (BUILDING
AND CIVIL WORKS).

(ii). Mkandarasi aoneshe kivuli cha risiti ya ada ya malipo ya kampuni
yake kwa mwaka 2017(Annual subscription fees for 2017).

(iii). VMaombi yaambatanishwe na kivuli cha cheti kutoka Bodi ya Usajili
wa Wakandarasi nchini (C.R.B) kinachoonyesha daraja lake.

(iv). Wakandarasi watoe mchanganuo wa sifa za watumishi walionao.
(v). Mkandarasi aoneshe vifaa vya kufanyia kazi alivyonavyo:.

9.Zabuni ya uuzaji wa madawa na vifaa tiba muombaji aambatanishe
vibali toka Wizara ya afya vinavyomruhusu kufanya biashara hiyo.

10.Maelezo ya zabuni yanatolewa ofisi ya katibu wa bodi ya zabuni
~Halmashauri ya Wilaya Mtwara.

11 Ads ya maombi ni Tshs. 100,000/= ambayo italipwa kwenye ofisi zetu
~Halinashauri ya Wilaya Mtwara na risiti halisi iambatanishwe na
~“rnaombi.

12 Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 29 Juni 2017 saa 4 asubuhi
maombi yatafunguliwa saa 4:30 asubuhi katika ukumbi wa mikutano
wa halmashauri. Wanaopenda kuhudhuria ufunguzi wanakaribishwa.

13.Maombi yoyote ambayo hayatosomwa siku ya ufunguz1 hayataingizwa
kwenye mchakato wa ushindani. Maombi kwa njia ya fax, barua pepe
au simu hayatakubaliwa.

14. Moambl yatumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya Mtwara
S.L.P528
MT‘WARA

VN
Qs.Omari J. Kipar
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MTWARA



