



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Simu: 023-2333928

Fax: 023-2333598

Barua pepe: mtwaradc@mtwara.go.tz

Kumb. Na

S.L.P 528,
MTWARA,

10/04/2025

TANGAZO LA KAZI YA KUKIMBIZA MWENGE WA UHURU 2025

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara anapenda kuwatangazia vijana wote waliomaliza elimu ya Sekondari na kuendelea kutuma maombi ya kukimbiza Mwenge wa Uhuru kwa mwaka 2025 katika ngazi ya Halmashauri.

SIFA ZA MUOMBAJI

1. AWE AMEHITIMU KIDATO CHA NNE NA KUENDELEA
2. AWE AMEPITIA MAFUNZO YA MGAMBO AU JKT
3. AWE NI MTU MKAKAMAVU (MWENYE KUFANYA MAZOEZI)
4. AWE NA AKILI TIMAMU
5. AWE NI RAIA WA TANZANIA
6. AWE NA AFYA NJEMA
7. AWE NA UMRI WA KUENZIA MIAKA 18 NA KUENDELEA (KIJANA)
8. ASIWE AMESHTAKIWA KWA MAKOSA YA JINAI

Maombi yote yaandikwe kwa anuani ya Mkuu wa Wilaya **S.L.P 501 MTWARA** na barua zote zitapokelewa katika ofisi ya mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara

Hakikisha unaambatanisha na vivuli vya vyeti vya Taaluma au Utaalamu.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **25/04/2025**

Abeid A. Kafunda

Mkurugenzi Mtendaji (W)
MTWARA

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MTWARA**