JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA MTWARA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Kumb. Na. AC.253/525/01/149 . 25/07/2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Halmashauri ya Wilaya Mtwara inatangaza nafasi za kazi kwa wananchi wenye sifa za
kuwa Wasaidizi wa Kumbukumbu kufuatia kupata kibali cha Ajira chenye Kumb.Na.

FA.97/288/01/09 cha tarehe 25/06/2024 kama ifuatavyo;

1.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il NAFASI TATU (3).
1 0.1 KAZI NA MAJUKUMU

I
.

Hi.

V.
vi.
Vil

viil.

Kudhibiti upokeaji,uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka

Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka taasisi za serikal
Kuchambua,kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika (classification and boxing) kwa ajili ya matumizi ya ofisi
Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinet) katika
masijala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu

Kuweka kumbukumbu barua,nyaraka katika mafaili

Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili yanayohitajiwa na wasomaji

Kufanyia ukarabati kumbukumbu zilizoharibika

Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika vyumba vya kuhifadhia nyaraka

1.0.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Awe amehitimu elimu ya kidato cha iv au cha vi

Awe na cheti cha utunzaji wa kumbukumbu stashahada/cheti NTA level 6

Kati ka fani ya masijala kutoka vyuo vinavyotambuliwa na serikali,mwenye ujuzi wa

kompyuta




1.0.3

Vi.

vil.

viii.

MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Watumishi wa Serikali, mshahara utakuwa

ni TGS C.1.

MASHARTI YA JUMLA
Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18
na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;
Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na
wanapaswa kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao
kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi waUmma
Waombaji  wote  waambatishe maelezo  binafsi  yaliyojitosheleza
(DetailCurriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba Zza simu
zinazopatikana na Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina
ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.
Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa zakuingilia
katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi yanafasi ya
kazi kwa waajiri wao na waaijiri wao wajiridhishe ipasavyo.
Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detalil C.V) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini
(referees) watatu wa kuaminika;
Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa
kuzingatia sifa za kazi husika. PostgraduateIDegreeIAdvanced
Diploma/DiplomalCertificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na Vi,
- Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificate from
Respective Boards);
“Testmonial”, “Provisional Results, “Statement of results”, hati ya matokeo ya
Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)

- HAVITAKUBALIWA.
Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).




Xi.

Xii.

xiii.

Xiv.

XV.

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba

isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaiji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko

katika Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo
yaliyo katika Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za

kisheria.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 08 Agosti, 2024.

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa

pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaiji,

Halmashauri ya Wilaya Mtwara,

S.L.P. 528,
MTWARA.

Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment

Portal) kupitia anuani ifuatayo; https:/portal.ajira.go.tz/  (Anuani hii pia

inapatikana kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia senemu

liyoandikwa 'Recruitment Portal’).

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili

Imetolewa na:

HAYATAFIKIRIWA.
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