JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendayji)

Simu: 023-2333928 S.L.P. 528,
Barua pepe: dedmtwara@ mtwaradc.go.tz MTWARA.

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na AC.341/695/01/45 16/09/2024

TANGAZO

Msimamizi wa Uchaguzi wa Halmashauri ya Wilaya Mtwara anawatangazia Watumishi
wote wa Umma nafasi za kazi za muda mfupi kwa ajili ya shughuli za Uchaguzi wa Serikali
za Mitaa utakaofanyika tarehe 27 Novemba 2024.

1. Nafasi zinazotangazwa
I. Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi ngazi ya Kituo
ii. Afisa Mwandikishaji wa Wapiga kura

2. Sifa zinazotakiwa
I. Asiwe na dhamana au uongozi katika chama chochote cha siasa
ii. Awe ni Mtumishi katika Utumishi wa Umma (Public Service)
iii. Awe mwadilifu

3. Maelekezo ya jumla

i. Barua zote ziandikwe kwa mkono

ii. Barua iandikwe majina kamili yanayotumika katika Utumishi

iii. Barua itaje nafasi ya kazi unayoomba

iv. Barua itaje cheo katika Utumishi wa Umma

v. Barua itaje kituo cha kazi

vi. Barua iwe na anuani kamili ikiwa na namba ya simu inayopatikana wakati
wote

vii. Barua iambatishwe na maelezo binafsi (CV)

viii.Barua ziwasilishwe kwa mkono masijala ya wazi ya Mkurugenzi Mtendaji
(W) Mtwara

ix. Watendaji wa Kata na Vijiji hawaruhusiwi kuomba nafasi hizi za kazi

X. Barua ziandikwe kwa;
Msimamizi wa Uchaguzi,



S.L.P 528,
MTWARA.

4. Mwisho wa kupokea maombi hayo ni tarehe 20/09/2024

Tangazo hili limetolewa na;

Abeid A. Kafunda
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
JIMBO LA MTWARA VIJIJINI



