



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Simu: 023-2333928

Barua pepe: mtwara@mtwaradc.go.tz

S.L.P. 528,

MTWARA.

02/05/2023

TANGAZO LA FURSA YA UFADHILI WA SHAHADA YA UHANDISI

Halmashauri ya Wilaya Mtwara inawatangazia vijana wote walio wazawa kutoka Halmashauri ya Wilaya Mtwara walio na sifa za kujiunga na Shahada ya Uhandisi kuomba ufadhili kama ifuatavyo:

- i. Awe amehitimu na kufaulu elimu ya Kidato cha VI katika mchepuo wa PCM
- ii. Waombaji waambatishe vyeti vyao vya kuzaliwa.
- iii. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailes C.V) yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini walau wawili.
- iv. Maombi yote yaambatane na picha 2 (paspoti size) nakala za vyeti vya kidato cha IV na VI.
- v. Mwisho wa kutuma maombi haya ni tarehe 17/05/2023 saa 9:30 alasiri.
- vi. Maombi yatumwe kwenye anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya Mtwara,
S.L.P. 528,
MTWARA

Imetolewa na:


Erica E. Yegella
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MTWARA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MTWARA