MTWARA DC KUANZA KUTUMIA VISHKWAMBI KATIKA VIKAO
Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara leo tar 30 oktoba 2023, imefanikiwa kugawa Vishkwambi kwa waheshimiwa madiwani. Zoezi hilo limefanyika leo katika Baraza la madiwani la kota ya kwanza.
Jumla ya Vishkwambi 30 vimegawiwa kwa madiwani wa kata zote 21 pamoja na viti maalum ambapo vitasaidia katika kupunguza gharama za uchapishaji wa Makablasha.
Aidha kwa Mkoa mzima wa Mtwara Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara inatimiza nafasi ya tatu katika matumizi ya Vishkwambi

