KATIBU WA CCM MKOA WA MTWARA APONGEZA USIMAMIZI WA MIRADI YA ZAIDI YA MILIONI 800 MTWARA DC
Leo Jan 7, 2025 kamati ya siasa ya Chama cha Mapinduzi mkoa wa Mtwara imefanya ziara ya ukaguzi wa miradi ya minne ya maendeleo.
Akiongea mbele ya wananchi wa kata ya Nalingu Ndg. Mobutu Malima katibu wa chama cha mapinduzi mkoa wa Mtwara amepongeza usimamizi wa miradi ya maendeleo ya zaidi ya milioni 800 inayotekelezwa na Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara.
Aidha miradi iliyotembelewa ni Pamoja na ujenzi wa Bweni la Wasichana wenye mahitaji maalum shule ya msingi Nanguruwe, madarasa 4 na matundu ya vyoo 12 kwa shule ya msingi Nambeleketela na Ziwani zilizopo katika kata ya Ziwani na ujenzi wa shule mpya ya sekondari Nalingu iliyopo kata ya Nalingu
