

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
SHERIA YA ARDHI NA. 4
YA MWAKA 1999
MAOMBI YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI
(Chini ya Kifungu Namba 25)

BANDIKA
PICHA
HAPA

1. Mimi/Sisi.....JINSIA

.....

2. Anwani ya biashara/makazi/nyumba.....

.....

3. Uraia.....

.....

4. Namba ya Simu.....

.....

5. Matumizi ya Ardhi inayoombwa(makazi/biashara/huduma).....

.....

6. (a) Namba ya kiwanja unachokiomba.....

.....

(b) Ukubwa wa kiwanja unachokiomba.....

.....

7. Nina/Tunathibitisha kwamba nina /tunamiliki ardhi nyingine kama ilivyoonyeshwa hapa chini.....

.....

8. Nitazingatia masharti ya kumiliki ardhi kwa mujibu wa sheria.

9. Nipo /Tupo tayari kujenga katika muda wa miezi 36 kuanzia Tarehe ya kupewa miliki.

10. Mambo mengine ambayo ni muhimu kufikiliwa sambamba na ombi hili

.....

.....

.....
.....

MASHARTI NA VIGEZO KWA MWOMBAJI/WAOMBAJI WOTE

- (a) Muda wa kulipa kiwanja ni siku tisini (90) ambapo ndani ya wiki mbili mwombaji anatakiwa kulipia asilimia 15 % ya gharama ya kiwanja atakachokua ameuziwa.
- (b) Malipo yote yatalipwa kupitia akaunti za benki zitakazoainishwa katika ankra ya malipo.
- (c) Mwombaji atakayeshindwa kulipa gharama ya kiwanja baada ya Siku Tisini (90) kuisha toka alipopewa kiwanja, ofisi italazimika kuuza kiwanja hicho kwa mtu mwingine.
- (d) Kuwahi kumaliza malipo ya kiwanja kutamwezesha mwombaji kumilikishwa kiwanja chake kwa kuandaliwa hati miliki mapema.
- (e) Fedha ya kulipia fomu hii kiasi cha shilingi elfu ishirini (20,000/=) ambayo haitarudishwa endapo mwombaji hatokidhi sifa na vigezo vya kuuziwa kiwanja.

UTHIBITISHO

Ninathibitisha /tunathibitisha kwamba nimesoma na kuyaelewa vigezo na masharti yote yaliyoandikwa kwenye fomu hii na kwamba maelezo yote niliyoyatoa kwenye fomu hii ni kweli tupu kwa uelewa wangu/wetu

Sahihi ya mwombaji/waombaji.....
Tarehe.....

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

KUMBUKUMBU

NA.....

(a) Ada ya maombi imelipwa kwa stakabadhi Na.....ya tarehe...../...../
.....

(b) Imekubaliwa kiwanja Na.....
kitalu.....Eneo.....

(c) Imekataliwa:

Maoni/Sababu.....
.....

.....
Kamishna wa Ardhi /Afisa Mteule

Imekabidhiwa /tumekabidhiwa nakala

Sahihi ya mwombaji

Tarehe/...../.....

- Ujazo wa chini Mita za mraba **1201**-na kuendelea(kiwanja kikubwa)
- Ujazo wa kati mita za mraba **601-1200** (kiwanja cha ukubwa wa kati)
- Ujazo wa juu mita za mraba **1-600** (kiwanja kidogo)