almashauri  ya Wilaya ya Mtwara

“ Mtwara District Council I@' Mtwra D¢ G Mtwara D

\

Qs. Omari J. ipanga
DED Mtwara DC

Mh. Mussa S. Ndazigula
Mwenyekiti Mtwara DC
P —

N

ln‘

@
? .

.,"l
f "Wy o Utekelezaji wa Baadhi ya Miradi ya Maendeleo

P ;{ Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara kwa

R 7Y - :)-; . . . c &y
Ceeamen W . muda wa miaka 4, Serikali ya awamu ya £

. Mbunge Mtwara (V) "




Bilioni 2.4 YABORESHA SEKTA AFYA Ujenziwa hospitali ya

Nanguruwe na vituo vya
Afya Kilambo nia Mahu-
runga ni matokeo ya Fedha

/7/7 | . Tzs. Bilioni 2.4 zilizotolewa

//////W na Serikali ya awamu ya

Tano katika kuimarisha Mi-
Jundombinu ya afya.

Ujenzi huo ulianza ku-
tekelezwa mwishoni mwa
Emwaka wa fedha
2017/2018, ambapo kwa
kut umi a mfumo
Account 6

Miundombinu ya Majengo ya Afya

Kukamilika kwa
hospitali na vituo
vya afya kumeon-
geza ufanisi wa
utoaji wa huduma
za afya katika Hal-
mashauri ya Wilaya
ya Mtwara.

Sehemu ya kutembelea wate inayounganisha jengc
jengo wakati wa kupata huduma (Walk ways)
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