

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA**



**TANGAZO LA ZABUNI.**

05/06/2017

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mtwara anakaribisha maombi kwa wananchi ndani na nje ya Mtwara wenye uwezo wa kuendesha kantini ombayo ipo kwenye jengo la ofisi ya Halmashauri ya wilaya Mtwara:

**1. ZABUNI NO: LGA/084/HO/2017-18/NC/02-UIENDESHATI WA KANTINI YA HALMASHAURI.**

**MASHARTI YA MWOMBAJI**

1. Anaweza kuwa mtu binafsi kampuni, shirika au kikundi cha watu waliosajiriwa kisheria.
2. Awe na leseni ya biashara
3. Aonshe uzoefu wa kuendesha kantini.
4. Ataje watumishi na sifa zao
5. Ataje kiasi atakacholipa kwa mwezi.
6. Muda wa uwakala ni kuanzia tarehe 01/07/2017 hadi 30/06/2018
7. Ada ya maombi ni Tshs.100,000.00 amabyo italipwa kenye ofisi zetu za Halmshauri ya Wilaya Mtwara ambayo hatarudishwa. Risiti halisi iambatanishwe na maombi.
8. Kuwepo kwa idhini ya kisheria kwa aili ya kuweka saina na kufanya makubaliano (Power of Attorney).

**JINSI YA KUTUMA MAOMBI**

Maombi yanatakiwa kutumwa kwenye bahasha iliyofungwa vizuri na kuandikwa namba ya zabuni anayoomba na kutumwa kwa anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya Mtwara,  
S.L.P 528,

**MTWARA**

Mwisho wa kupokea maombi ni saa 4.00 asubuhi siku ya tarehe 29 Juni, 2017 na ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo. Waombaji wanaopenda kushiriki wana karibishwa.

**Qs. Omari J. Kipanga**  
**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**  
**MTWARA**

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
*OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA*

*HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA*



**TANGAZO LA ZABUNI.**

05/06/2017

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mtwara anakaribisha maombi kwa wananchi wenye uwezo kama ifuatavyo:

1.ZABUNI NO:LGA/084/HQ/2017-18/NS/1- KUKUSANYA USHURU WA SOKO  
(Mahurunga)

**MASHARTI YA MWOMBAJI**

- 1.Anaweza kuwa mtu binafsi kampuni,shirika au kikundi cha watu waliosajiriwa kisheria.
- 2.Awe na mali isiyohamishika(mfano,nyumba,shamba au dhamana benki)
- 3.Awe na nyenzo za kufanya kazi.
- 4.Apate uthibitisho wa makazi kutoka kwa afisa Mtendaji wa kata .
- 5.Aoneshe kiasi atakacholipa Halmashauri kwa mwezi baada ya kufanya ukaguzi.
- 6.Gharama za ukusanyaji zitagarimiwa na muombaji mwenyewe.
- 7.Awe tayari kufuata sheria ndogo za Halmashauri katika ukusanyaji wa mapato.
- 8.Wakala atakachaguliwa atatakiwa kulipa kila mwanzo wa mwenzi.
- 9.Muda wa uwakala ni kuanzia tarehe 01/07/2017 hadi 30/06/2018
- 10.Ada ya maombi ni Tshs.100,000.00 amabyo italipwa kenye ofisi zetu za Halmshauri ya Wilaya Mtwara ambayo hatarudishwa.Risiti halisi iambatanishwe na maombi.

**JINSI YA KUTUMA MAOMBI**

Maombi yanatakiwa kutumwa kwenye Bahasha iliyofungwa vizuri na kuandikwa namba ya zabuni anayoomba na kutumwa kwa anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya Mtwara,  
S.L.P 528,

**MTWARA**

Mwisho wa kupokea maombi ni saa 4.00 asubuhi siku ya tarehe 29 /06/ 2017 na ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo.Waombaji wanaopenda kushiriki wana karibishwa.

  
**Qs.Omari J.Kipanga**  
**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**  
**MTWARA**

